olórí ìròyìn

awọn iroyin

Ìpàtẹ Canton 135th, pẹ̀lú àwọn ìlọsíwájú tuntun nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EV).

Ìmọ̀ tó ń pọ̀ sí i nípa ipa àyíká tí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí wọ́n ń lo epo petirolu ń ní lórí àyíká ń mú kí ìbéèrè fún àwọn ẹ̀rọ amúlétutù àti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná pọ̀ sí i. Ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ń lọ sí àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná bí àwọn orílẹ̀-èdè kárí ayé ṣe ń ṣiṣẹ́ láti dín ìtújáde erogba kù àti láti gbógun ti ìyípadà ojú ọjọ́. Ìyípadà yìí hàn gbangba ní Canton Fair, níbi tí àwọn olùpèsè àti àwọn olùpèsè ti ṣe àfihàn àwọn ìdàgbàsókè tuntun nínú ètò ìgbékalẹ̀ agbára EV àti EV.

ev charger1

Àwọn ẹ̀rọ amúlétutù ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, pàápàá jùlọ, ti di àfiyèsí tuntun, pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ tí wọ́n ń ṣe ìfilọ́lẹ̀ àwọn ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun láti mú kí agbára ìgbaradì àti ìrọ̀rùn pọ̀ sí i. Láti àwọn ẹ̀rọ amúlétutù kíákíá tí ó lè fi agbára ìgbaradì gíga hàn sí àwọn ẹ̀rọ amúlétutù tí ó ní àwọn ẹ̀yà ìsopọ̀ tó ti ní ìlọsíwájú, ọjà fún àwọn ọ̀nà ìgbaradì ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ń dàgbàsókè kíákíá. Ìṣẹ̀lẹ̀ yìí hàn nínú onírúurú ẹ̀rọ amúlétutù ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí wọ́n ń fihàn ní Canton Fair, èyí tí ó ń tẹnu mọ́ ìdúróṣinṣin ilé-iṣẹ́ náà láti bá ìbéèrè tí ń pọ̀ sí i fún ètò EV mu. Ìtìlẹ́yìn fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná kárí ayé tún jẹ́ àtìlẹ́yìn láti ọwọ́ àwọn ètò ìjọba àti àwọn ìṣírí tí a gbé kalẹ̀ láti mú kí agbára EV yára sí i. Ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè ló ń ṣe ìrànlọ́wọ́, owó orí àti àwọn ìdókòwò ètò láti fún ìyípadà sí agbára mànàmáná níṣìírí. Àyíká ètò yìí ti ṣẹ̀dá àyíká tí ó dára fún ìdàgbàsókè ọjà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná, èyí sì ń mú kí ìbéèrè fún àwọn ẹ̀rọ amúlétutù ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná àti àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná túbọ̀ pọ̀ sí i.

ev charger2

Ìfihàn Canton pese pẹpẹ fún àjọṣepọ̀ kárí ayé àti àwọn àǹfààní ìṣòwò ní ẹ̀ka ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná. Ìfihàn náà kó onírúurú àwọn olùfihàn àti àwọn olùkópa jọ láti gbogbo àgbáyé, ó ń gbé àwọn ìjíròrò lárugẹ lórí àwọn àṣà ilé iṣẹ́, ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ àti agbára ọjà. Pípàṣípààrọ̀ àwọn èrò àti kíkọ́ àjọṣepọ̀ níbi ìfihàn náà ni a retí pé yóò ṣe àfikún sí ìfẹ̀síwájú ọjà ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná kárí ayé. Pẹ̀lú àfiyèsí lórí ìtọ́jú àyíká àti ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìfihàn náà ń ṣe àfihàn àwọn ọjà àti àwọn ìdàgbàsókè tí ó ń ṣe àfihàn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti mú ìyípadà rere wá nínú iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Ìṣíṣẹ́ tí Canton Fair gbé kalẹ̀ yóò mú kí iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ oníná síwájú, yóò sì ṣí ọ̀nà sílẹ̀ fún ọjọ́ iwájú ìrìn àjò aláwọ̀ ewé àti tí ó dúró ṣinṣin.

ev charger fair

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-19-2024