Ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù karùn-ún– Aisun parí ìfihàn ọjọ́ mẹ́ta rẹ̀ ní àṣeyọrí ní àṣeyọríỌkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná (EV) Indonesia 2024, ti o waye ni JIExpo Kemayoran, Jakarta.
Ohun pàtàkì nínú ìfihàn Aisun ni èyí tó ṣẹ̀ṣẹ̀ jádeAgbohunsoke DC EV, tó lè fúnni ní agbára tó tó 360 kW àti láti gba agbára EV ní ìṣẹ́jú mẹ́ẹ̀ẹ́dógún péré (ó sinmi lórí agbára EV). Ọjà tuntun yìí fa àfiyèsí púpọ̀ níbi ìfihàn náà.
Nípa Ọkọ̀ Iná Mọ́tò Indonéṣíà
Ẹ̀rọ Iná Iná Indonesia (EV Indonesia) ni ibi ìfihàn ìṣòwò tó tóbi jùlọ ní ASEAN fún ilé iṣẹ́ ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́. Pẹ̀lú àwọn olùfihàn tó fẹ́rẹ̀ẹ́ tó 200 láti orílẹ̀-èdè 22 àti àwọn àlejò tó lé ní 25,000, EV Indonesia jẹ́ ibi ìṣẹ̀dá tuntun, tó ń ṣe àfihàn àwọn ìmọ̀ ẹ̀rọ àti ọjà tuntun nínú ṣíṣe ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná.
Nípa Aisun
Aisun jẹ́ orúkọ ìtajà tí a ṣe fún àwọn ọjà òkèèrè láti ọwọ́Guangdong AiPower New Energy Technology Co., Ltd. A dá Guangdong AiPower sílẹ̀ ní ọdún 2015 pẹ̀lú olú-ìlú tí a forúkọ sílẹ̀ tí ó jẹ́ mílíọ̀nù 14.5 USD, ẹgbẹ́ ìwádìí àti ìdàgbàsókè alágbára sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún un.CE ati UL ti ni ifọwọsiÀwọn ọjà EV Charging. Aisun jẹ́ olórí kárí ayé nínú àwọn ọ̀nà EV Charging turnkey fún àwọn ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ iná mànàmáná, forklifts, AGVs, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Nítorí pé Aisun ti pinnu láti jẹ́ kí ọjọ́ iwájú wa pẹ́ títí, ó pèsè àǹfààní tuntun.Àwọn Ẹ̀rọ Agbára EV, Àwọn Ẹ̀rọ Agbára Fọ́klíft, àtiAwọn ṣaja AGVIlé-iṣẹ́ náà ṣì ń ṣiṣẹ́ nínú àwọn àṣà tuntun fún ẹ̀rọ Agbára àti Ọkọ̀ Iná.
Ìṣẹ̀lẹ̀ tí ń bọ̀
Láti ọjọ́ kọkàndínlógún sí ọjọ́ kọkànlélógún Okudu kẹfà, Aisun yóò wá síbẹ̀Power2Drive Yúróòpù– Ifihan Kariaye fun Awọn Ohun elo Gbigba agbara ati Ilọsiwaju E-Mobility.
Ẹ kú àbọ̀ sí ibi ìpamọ́ Aisun ní B6-658 láti jíròrò àwọn ọjà agbára EV tuntun rẹ̀.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-22-2024