7kW 11kW 22kW Motocin Wutar Lantarki (EV) Caja na Matsayin NACS

TheNACS Standard Portable EV Cajin Tasharmafita ce mai kaifin basira, abin dogaro, da kuma tafiye-tafiye da aka tsara don direbobin Tesla da sauran motocin lantarki masu dacewa.

Tare da ƙaƙƙarfan ƙira mai nauyi, wannan caja mai ɗaukar nauyi ya dace don cajin gida, doguwar tafiye-tafiye, ko amfani da waje. Ko kuna fakin a cikin garejin ku ko kunna kan hanya, yana ba da 'yanci da dacewa masu EV suna tsammanin daga mafita na caji na zamani.

An ƙirƙira shi don sauri, karyayyen caji kuma an gina shi don ɗorewa, rukunin ya haɗa da ci-gaba na aminci don kare abin hawa da mai amfani. An tabbatar da ingancin inganci da aminci, yana kuma ɗaukan wani shinge mai ƙima na IP65, yana mai da shi juriya ga ƙura, ruwa, da yanayi mai tsauri-mai kyau ga mahalli na cikin gida ko waje.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

  An tsara don Tesla (NACS): Mai jituwa tare da Tesla da sauran EVs ta amfani da ƙirar NACS.

Karamin & Mai ɗaukar nauyi: Mai nauyi da sauƙin ɗauka, cikakke don amfanin yau da kullun ko gaggawa.

Daidaitacce Yanzu: Keɓance matakan caji don yanayi daban-daban.

Certified & Amintacce:Haɗu da ƙaƙƙarfan ƙa'idodin aminci don amfani mai dogaro.

IP65 Kariya: Mai jure yanayi don aikace-aikacen gida da waje.

Kula da Zazzabi na Gaskiya:Yana tabbatar da ingantaccen caji da aminci a kowane lokaci.

 

Ƙayyadaddun Caja na EV mai ɗaukar nauyi

Samfura

Saukewa: EVSEP-7-NACS

Saukewa: EVSEP-9-NACS

Saukewa: EVSEP-11-NACS

Ƙimar Lantarki
Aiki Voltage

Farashin 90-265

Farashin 90-265

Farashin 90-265

Ƙimar Input/Fitar Wutar Lantarki

Farashin 90-265

Farashin 90-265

Farashin 90-265

Ƙididdigar Cajin Yanzu (max)

32A

40A

48A

Mitar Aiki

50/60Hz

50/60Hz

50/60Hz

Matsayin Kariyar Shell

IP65

IP65

IP65

Sadarwa & UI
HCI

Nuni + OLED 1.3 inci

Nuni + OLED 1.3 inci

Nuni + OLED 1.3 inci

Hanyar Sadarwa

WiFi 2.4GHz / Bluetooth

WiFi 2.4GHz / Bluetooth

WiFi 2.4GHz / Bluetooth

Gabaɗaya Bayani
Yanayin Aiki

-40 ℃ ~ + 80 ℃

-40 ℃ ~ + 80 ℃

-40 ℃ ~ + 80 ℃

Ajiya Zazzabi

-40 ℃ ~ + 80 ℃

-40 ℃ ~ + 80 ℃

-40 ℃ ~ + 80 ℃

Tsawon samfur

7.6m ku

7.6m ku

7.6m ku

Girman Jiki

222*92*70mm

222*92*70mm

222*92*70mm

Nauyin samfur

3.24 kg (NW)
3.96 kg (GW)

3.68 kg (NW)
4.4kg (GW)

4.1 kg (NW)
4.8kg (GW)

Girman Kunshin

411*336*120mm

411*336*120mm

411*336*120mm

Kariya

Kariyar yabo, sama da kariyar zafin jiki, kariyar karuwa, Kariyar fiye da na yanzu, kashe wutar lantarki ta atomatik, kariya mara ƙarfi, Kariyar over-voltage, gazawar CP

Bayyanar Cajin EV

NACS-1
NACS--

Bidiyon samfurin cajar EV


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana